cùng nhau cất bước
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
cùng nhau cất bước

You are not connected. Please login or register

Đừng bao gờ...........

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Đừng bao gờ........... Empty Đừng bao gờ........... Sun Mar 21, 2010 4:20 pm

why

why
Tập nói
Tập nói

Đừng bao giờ nắm lấy tay tôi , nếu bạn định làm trái tim tôi tan vỡ.

Đừng bao giờ nói với tôi lời mãi mãi , nếu bạn đã từng nghĩ đến chuyện chia tay.

Đừng bao giờ nhìn vào mắt tôi , nếu bạn đang nói với tôi những lời không chân thật.

Đừng bao giờ nói câu xin chào, nếu bạn nghĩ bạn sẽ nói lời tạm biệt.

Đừng bao giờ hứa với tôi, khi bạn không thực hiện lời hứa đó

Đừng bao giờ cho tôi hy vọng, khi bạn không thể

Đừng bao giờ nói rằng tôi là duy nhất , nếu bạn còn nghĩ đến những người không phải là tôi.

Đừng bao giờ nắm giữ trái tim tôi , nếu trong tay bạn không cầm chìa khóa.

Và đừng bao giơ` nói yêu tôi , nếu trong tim bạn đã có 1 người khác

2Đừng bao gờ........... Empty Re: Đừng bao gờ........... Sun Mar 21, 2010 8:24 pm

cupid

cupid
BaBy
BaBy

angel Đừng bao giờ nói lời tạm biệt nếu bạn vẫn muốn cố gắng.

angel Đừng bao giờ bỏ cuộc nếu bạn vẫn cảm thấy mình có thể tiếp tục.

angel Đừng bao giờ nói bạn không còn yêu ai nữa nếu ánh mắt của ai đó vẫn còn có thể giữ chân bạn.

angel Đừng bao giờ quay lưng với thực tại khi tương lai vẫn luôn dang rộng vòng tay chờ đón bạn.

angel Đừng bao giờ.............................................................................

3Đừng bao gờ........... Empty Re: Đừng bao gờ........... Sun Mar 21, 2010 9:00 pm

illusionofhappiness

illusionofhappiness
Lớp 1
Lớp 1

* Đừng bao giờ ngừng nỗ lực. Nỗ lực sẽ giúp bạn vượt qua mọi khó khăn và đạt được những kết quả tưởng chừng không thể.
Đừng bao giờ đặt tất cả ghánh nặng của thế giới trên đôi vai nhỏ bé của bạn, hãy biết chia sẽ khi cần thiết.

* Đừng bao giờ lo sợ trứơc tương lai. Nếu sống trọn vẹn cho ngày hôm nay thì một ngày mai tốt đẹp chắc chắn sẽ đến với bạn.

* Đừng bao giờ để mình bị tuột dốc vì mặc cảm lỗi lầm. Phải biết chấp nhận, đứng lên và học từ những thất bại đó!

* Đừng bao giờ cảm thấy đơn độc, vì đâu đó vẫn có những người sẳn sàng chia sẽ cùng bạn - đó chính là bản thân bạn.

* Đừng bao giờ nghĩ rằng số phận không bao giờ mĩm cười đối với bạn, hay bạn không thể thành công. Cánh cửa không bao giờ đóng mãi, mọi khó khăn đều có thể vượt qua, mọi thử thách đều có thể chinh phục.

* Đừng bao giờ đánh mất niềm tin và từ bỏ những ước mơ, khát vọng của chính mình
bounce bounce bounce bounce bounce bounce

http://a3online.huhohi.com

4Đừng bao gờ........... Empty Re: Đừng bao gờ........... Wed Mar 31, 2010 9:59 pm

escase

Tập nói
Tập nói

Đừng bao giờ che giấu cảm xúc thực sự của bạn, hãy cười lên khi bạn thấy hạnh phúc, và đôi lúc bạn có thể khóc khi cảm thấy yếu lòng.
Đừng bao giờ quên sự hiện hữu của bạn là món quà cho thế giới này, không ai có thể thay thế đc bạn, có khi bạn chính là cả thế giới của 1 ai đó.
Đừng bao giờ cam chịu thất bại vì thất bại là mẹ thành công.
Đừng bao giờ nhìn vào mắt người mình yêu nếu chính mình là kẻ đang lừa dối.
Đừng bao giờ đánh mất niềm tin và từ bỏ những ước mơ, khát vọng của mình. Cánh cửa thành công không bao giờ đóng . Mọi khó khăn đều có thể vượt qua, mọi thử thách đều có thể chinh phục.
Đừng bao giờ để mình bị tuột dốc vì mặc cảm lỗi lầm. Phải biết chấp nhận, đứng lên và học từ những thất bại đó!
Đừng bao giờ khóc...tôi vẫn biết....trong tình yêu,trong cuộc sống...ở bất cứ nơi đâu vẫn luôn tồn tại song song dấu chấm và dấu cảm...Sống là biết chấp nhận và đối diện...Tôi muốn nhìn vào dấu chấm để thấy dấu chấm cảm...ko lo sợ...tất cả là cảm xúc chân thật...là những nỗi đau dạy cho ta biết...yêu thương chính mình và cuộc sống....
Đừng bao giờ tiếc 1 nụ cười khi nụ cười đó làm người khác vui vẻ và cảm thấy hạnh phúc .
Đừng bao giờ bỏ rơi khát vọng của mình...
Đừng bao giờ nghi ngờ người khác nếu bạn ko thật lòng với họ.
Và Cuộc đời như giấc mộng..Được mất bại thành bỗng chốc hoá hư không . Nên đừng bao giờ tiếc nuối quá khứ mà hãy cố gắng sống tốt ở hiện tại để hướng tới tương lai.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]